Manylion cyswllt

Pwyllgor Trwyddedu

Cynghorydd John Roberts

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

01970617733

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Roberts fel ffeil CSV

john.roberts@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Amanda Edwards

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

07973 145 790

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Amanda Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Amanda Edwards fel ffeil CSV

Amanda.Edwards@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Endaf Edwards

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

01970 612394

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Endaf Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Endaf Edwards fel ffeil CSV

endaf.edwards@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Elaine Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

07974243981

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elaine Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elaine Evans fel ffeil CSV

elaine.evans2@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Eryl Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

0797 7700083

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Eryl Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Eryl Evans fel ffeil CSV

Eryl.Evans@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Keith Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

01559362258
07970261861

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Evans fel ffeil CSV

Keith.Evans@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Paul Hinge (Is-Gadeirydd)

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

07870 826252

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Hinge fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Hinge fel ffeil CSV

paul.hinge@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Gwyn James

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

01239 858808

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gwyn James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gwyn James fel ffeil CSV

gwyn.james@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Caryl Roberts

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Canolfan Rheidol
Llanbadarn Fawr
Aberystwyth
SY23 3UE

07732771116

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Caryl Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Caryl Roberts fel ffeil CSV

Caryl.Roberts@ceredigion.llyw.cymru