Manylion cyswllt

Cynghorwyr

Cynghorydd Clive Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07970 980003

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Clive Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Clive Davies fel ffeil CSV

clive.davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Bryan Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01545580422

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bryan Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bryan Davies fel ffeil CSV

Bryan.Davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Catrin M S Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07866 452287

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Catrin M S Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Catrin M S Davies fel ffeil CSV

Catrin.M.Davies@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Gethin Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01239 810163

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gethin Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gethin Davies fel ffeil CSV

gethin.davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Ifan Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01974 831241

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ifan Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ifan Davies fel ffeil CSV

ifan.davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Meirion Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01974 241631
07773 574916

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Meirion Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Meirion Davies fel ffeil CSV

meirion.davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Steve Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970 626087

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Steve Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Steve Davies fel ffeil CSV

steve.davies2@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Euros Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07977922532

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Euros Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Euros Davies fel ffeil CSV

Euros.Davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Gareth Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970624929

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gareth Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gareth Davies fel ffeil CSV

Gareth.Davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Marc Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07500381642

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Marc Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Marc Davies fel ffeil CSV

Marc.Davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Rhodri Davies

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970 890437

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rhodri Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rhodri Davies fel ffeil CSV

rhodri.davies@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Amanda Edwards

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07973 145 790

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Amanda Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Amanda Edwards fel ffeil CSV

Amanda.Edwards@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Endaf Edwards

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970 612394
07968 150969

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Endaf Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Endaf Edwards fel ffeil CSV

endaf.edwards@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Eryl Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Eryl Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Eryl Evans fel ffeil CSV

Eryl.Evans@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Gwyn Wigley Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07886399410

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gwyn Wigley Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gwyn Wigley Evans fel ffeil CSV

Gwyn.Wigley.Evans@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Wyn Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Wyn Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Wyn Evans fel ffeil CSV

Wyn.Evans@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Elizabeth Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07775 638625

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elizabeth Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elizabeth Evans fel ffeil CSV

elizabeth.evans@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Elaine Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07974243981

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elaine Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elaine Evans fel ffeil CSV

elaine.evans2@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Keith Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01559362258
07970261861

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Evans fel ffeil CSV

Keith.Evans@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Rhodri Evans

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01974 298076
07870 604199

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rhodri Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rhodri Evans fel ffeil CSV

rhodri.evans2@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Keith Henson

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07970386975

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Henson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Henson fel ffeil CSV

Keith.Henson@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Paul Hinge

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07870 826252

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Hinge fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Hinge fel ffeil CSV

paul.hinge@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Geraint Wyn Hughes

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Geraint Wyn Hughes fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Geraint Wyn Hughes fel ffeil CSV

Geraint.Hughes@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Hugh Richard Michael Hughes

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07360915534

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hugh Richard Michael Hughes fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hugh Richard Michael Hughes fel ffeil CSV

Hugh.Hughes@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Chris James

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris James fel ffeil CSV

Chris.James@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Gwyn James

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01239 858808

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gwyn James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gwyn James fel ffeil CSV

gwyn.james@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Ceris Jones

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07964257986

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ceris Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ceris Jones fel ffeil CSV

Ceris.Jones@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Maldwyn Lewis

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01239 851005

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Maldwyn Lewis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Maldwyn Lewis fel ffeil CSV

maldwyn.lewis@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Gareth Lloyd

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01545590298/590772
07855342293

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gareth Lloyd fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gareth Lloyd fel ffeil CSV

Gareth.Lloyd@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Sian Maehrlein

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sian Maehrlein fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sian Maehrlein fel ffeil CSV

Sian.Maehrlein@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Ann Bowen Morgan

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07791966122

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ann Bowen Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ann Bowen Morgan fel ffeil CSV

Ann.Bowen.Morgan@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Caryl Roberts

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07732771116

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Caryl Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Caryl Roberts fel ffeil CSV

Caryl.Roberts@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd John Roberts

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970617733

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Roberts fel ffeil CSV

john.roberts@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Mark Strong

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970 636578

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Strong fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Strong fel ffeil CSV

mark.strong@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Wyn Thomas

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01239711670

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Wyn Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Wyn Thomas fel ffeil CSV

Wyn.Thomas@ceredigion.gov.uk

Cynghorydd Matthew Vaux

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

07931294547

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Matthew Vaux fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Matthew Vaux fel ffeil CSV

Matthew.Vaux@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Alun Williams

Cyngor Sir Ceredigion County Council
Neuadd Cyngor Ceredigion, Penmorfa
Aberaeron
Ceredigion
SA46 0PA

01970 617544

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Alun Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Alun Williams fel ffeil CSV

alun.williams@ceredigion.llyw.cymru

Cynghorydd Carl Worrall

Cyngor Sir Ceredigion
Neuadd Cyngor Ceredigion Penmorfa
Aberaeron
CeredigionSA46 0PA

07472893750

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carl Worrall fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carl Worrall fel ffeil CSV

Carl.Worrall@ceredigion.llyw.cymru