Rhestr Bostio

Pwyllgor Iaith

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Catrin M S Davies, Cyngor Sir Ceredigion County Council, Canolfan Rheidol, Llanbadarn Fawr, Aberystwyth, SY23 3UE, , 07866 452287, Catrin.M.S.Davies@ceredigion.llyw.cymru
Cynghorydd Chris James, Cyngor Sir Ceredigion County Council, Canolfan Rheidol, Llanbadarn Fawr, Aberystwyth, SY23 3UE, 01239 710808, , Chris.James@ceredigion.llyw.cymru
Cynghorydd Rhodri Davies, Cyngor Sir Ceredigion County Council, Canolfan Rheidol, Llanbadarn Fawr, Aberystwyth, SY23 3UE, 01970 890437, , rhodri.davies@ceredigion.gov.uk
Cynghorydd Gwyn Wigley Evans, Cyngor Sir Ceredigion County Council, Canolfan Rheidol, Llanbadarn Fawr, Aberystwyth, SY23 3UE, , 07886399410, Gwyn.Wigley.Evans@ceredigion.llyw.cymru
Cynghorydd Gareth Lloyd, Cyngor Sir Ceredigion County Council, Canolfan Rheidol, Llanbadarn Fawr, Aberystwyth, SY23 3UE, 01545590298/590772, 07855342293, Gareth.Lloyd@ceredigion.gov.uk
Cynghorydd John Roberts, Cyngor Sir Ceredigion County Council, Canolfan Rheidol, Llanbadarn Fawr, Aberystwyth, SY23 3UE, 01970617733, , john.roberts@ceredigion.gov.uk